Melbet
Melbet

Shafin yanar gizo Melbet: Madadin mahaɗin, kari, cire kuɗi daga mai yin littafin melbet.

Lambar talla ta Melbet don max bonus
ml_129463
Kwafi lambar kiran kasuwa

Content

1. Melbet - Yanar Gizo na Yanar Gizo

2. Haɗin Madadin Melbet

3. Bude asusu akan Melbet

4. Tabbatar da Takardu

5. Kyautar Melbet

6. Lambar Kyautar Melbet

7. Yadda ake amfani da lambar bonus ta Melbet

8. Hanyoyin ajiya na Melbet da hanyoyin janyewa

9. Melbet Mobile App

10. Tallafin Abokin ciniki na Melbet

Melbet - Shafin Yanar Gizo

Gidan yanar gizon Melbet yana ba da fare na kan layi akan abubuwan wasanni da wasannin motsa jiki ba tare da mantawa da sashin da aka sadaukar don wasannin gidan caca don duk masu sha'awar gidan caca na kan layi ba. Melbet yana da lasisi wanda gwamnatin Curacao ta bayar wanda ke ba shi damar yin aiki akai -akai akan layi da bayar da ayyukansa a ƙasashe da yawa na duniya. Kuna iya bincika amincin lasisin melbet ta ziyartar gidan yanar gizon hukuma a sashin da ke kasan shafin gida.

Gidan yanar gizon Melbet an yi niyya ne ga masu sauraro na duniya, a zahiri an fassara dandamali zuwa yaruka da yawa kuma yana ba da kuɗi da yawa a cikin haɗin gwiwa tare da babban abin dogaro da kewayawa wanda aka bayar ta hanyar sarrafa rashin daidaituwa, ta zane -zanen shafin, ta sashin gabatarwa cike da kari. ga kowane buƙata da ƙwarewar sabis na abokin ciniki.

Melbet sanannen kamfani ne na yin caca a kan layi a Rasha da Ukraine. Koyaya, 'yan wasa daga waɗannan ƙasashe (amma kuma daga wasu) na iya samun wahalar shiga gidan yanar gizon melbet. Yayin da aka liƙa sunan yankin mai aiki a wasu ƙasashe, hakan ya sa masu samar da kayan suka rufe babban adireshin melbet, don haka ya hana 'yan wasa shiga.

Ta yaya hanyar haɗin Melbet ke aiki (Madubi)?

A yayin da kuke cikin ƙasar da aka toshe melbet za ku iya samun damar zuwa gidan yanar gizon hukuma na mai aiki ta madadin adiresoshin ko madubin. Madadin adireshin na melbet kwatankwacin kwatancen gidan yanar gizon kamfanin ne inda zaku iya yin rajista ko kuma idan kun kasance abokin cinikin mai aiki za ku iya shiga cikin aminci.

A cikin madaidaicin hanyar haɗin melbet mai kunnawa baya samun wani bambanci a cikin ayyukan kamar yadda tushen dandamali koyaushe ya kasance iri ɗaya. Wannan yana nufin cewa ta hanyar shiga cikin melbet ta hanyar madadin adireshin za ku sami damar samun daidaito iri ɗaya, ayyuka ko kari kamar adireshin hukuma.

Samun madaidaicin hanyar haɗin melbet abu ne mai sauƙi kuma kuna iya yin ta ta:

1) Injin bincike ta hanyar buga mahimmin misali a google.

2) Ta hanyar ƙofofin da ke tallata masu yin littattafan kan layi don haka melbet.

3) Ta hanyar cibiyoyin sadarwar jama'a, a cikin ƙungiyoyin da ke raba bayanai kan masu yin littafin kan layi.

4) Tuntuɓi tallafin abokin ciniki na melbet.

Amfani da madadin adiresoshin melbet yana da sauƙi kuma kuna iya yin shi daga kowane mai bincike ko na'urar da aka haɗa da intanet, duka daga PC da kuma daga wayoyin hannu.

Bude asusu akan Melbet

Yin rijistar sabon asusun wasa akan melbet aiki ne mai sauqi da sauri, a zahiri yana ɗaukar mintuna kaɗan. Kuna iya samun fom ɗin rajista akan babban shafin melbet ta danna maɓallin rajista a saman dama na shafin.

Bayan danna maɓallin rijista, fom yana buɗewa inda zaku shigar da bayanan ku na sirri kamar suna, sunan mahaifa, adireshi, imel da sauransu Shigar da bayanan daidai kamar yadda akasin haka, bin tabbatar da bayanan, kuna iya samun matsaloli da kuma yiwuwar rufe asusun.

1) Rijista sau ɗaya.

2) Rijista ta imel.

3) Rijista ta lambar wayar hannu.

4) Rijista ta hanyar sadarwar zamantakewa

Zaɓin yin rajista sau ɗaya ya kasance hanya mafi sauri kuma yana ba ku damar buɗe sabon asusun wasa kuma fara wasa cikin kankanin lokaci.

Ana kunna asusun ta hanyar imel wanda ya ƙunshi hanyar kunnawa wanda dole ne mai amfani ya danna. Da zarar an kunna asusun wasan, za ku iya samun dama ga yankin da aka keɓe ku kuma ku yi amfani da ayyuka kamar babban asusu, cirewa, kari da sauran ayyuka masu amfani.

Tabbatar da Takardu

Domin samun asusun aiki mai aiki 100% akan melbet ya zama dole a tabbatar da takaddun don ganewa na mutum. Idan ba a yi wannan ba, ba za ku iya samun duk wani cin nasara daga melbet ba. Kuna iya tantance takaddun ku nan da nan don adana lokaci mai mahimmanci kuma ku guji samun matsaloli yayin neman janyewa.

Tabbatar da takardu abu ne mai sauƙi, kawai haɗa takaddun shaida kamar katin shaida ko fasfo ta hanyar ɗaukar hoto da nuna shafin farko na daftarin (inda hoton yake). Tabbatarwa yawanci yana ɗaukar awanni 24 amma lokacin na iya bambanta gwargwadon buƙatun da mai aiki ya yi.

Da zarar tabbatarwa ta yi nasara za a sanar da ku ta imel kuma za ku sami damar zuwa duk fasalullukan dandalin melbet ba tare da wani toshewar mamaki ba.

Kyautar Melbet

A kan melbet yana yiwuwa a sami ɗimbin haɓakawa da kari da ake samu duka a lokacin rajista ta farko da bayan zama abokin ciniki. Don kunna fa'idar da ake samu a lokacin rajista ya zama dole a yi ƙaramin ajiya bisa ga buƙatun mai aiki.

Yan wasan da suka yi rajista a karon farko akan melbet suna da damar samun kari wanda ya ninka adadin farko da aka ajiye har zuwa 100%.

Abubuwan da ake buƙata don buɗe kari an jera su a cikin sharuɗɗan sharuɗɗa na tayin wanda kowane ɗan wasa ya kamata ya karanta kafin neman da'awar kari don guje wa abubuwan da ba a so.

Kuna iya samun duk tayin talla da kari na nau'ikan wasanni daban -daban (yin fare wasanni, gidan caca, wasanni, caca) a sashin da ya dace na gidan yanar gizon melbet na hukuma. A matsayin ɗan wasa mai rijista zaku iya shiga cikin tayin talla daban -daban kamar:

1) Kyauta don BETS 100: Ta hanyar sanya fare 100 akan Melbet a cikin kwanaki 30, mai aiki yana mayar da matsakaicin gungumen azaba na 100.

2) Ranar Wasanni Mai Sauri: Ta hanyar yin mafi ƙarancin ajiya na € 1 a ranar Laraba kuna samun 100% bonus har zuwa € 100 da 5 kyauta a kan Wheel of Fortune!

3) Melbet Roket Raunch: Wannan haɓakawa yana aiki don gidan caca na kan layi, kuma ana iya kunna shi ta ɓangaren tallafin abokin ciniki. An raba fa'idar kamar haka: 1 Deposit: 50% har zuwa € 350 + 20 Free Spins - 2 Deposit: 75% har zuwa € 350 + 40 Free Spins - 3 Deposit: 100% har zuwa € 350 + 50 Free Spins - 4 Deposit: 150% har zuwa € 350 + 70 Free Spins - 5th da Deposit na ƙarshe: 200% har zuwa € 350 + 100 Free Spins.

4) Maimaita Kwallan Mahara: Maimaita 100% akan duk fare da yawa tare da rashin daidaituwa ba kasa da 1.7 ba.

5) Fare da yawa na yini: Idan fare da yawa na yini yana da sakamako mai nasara, melbet yana haɓaka ƙimar ku da 100%!

6) Shirin aminci na Club Melbet: Tare da wannan haɓakawa za ku iya samun maki a gidan caca na kan layi sannan daga baya ku canza su zuwa kuɗi na gaske.

7) Kyautar Ranar Haihuwa: Melbet yana ba ku 20 Free Spins don duk Ramin a ranar haihuwar ku.

8) Kyauta ga Abokan ciniki: Wannan haɓakawa yana aiki ne ga abokan cinikin melbet da ke akwai kuma yana kunshe da kari na 50% har zuwa € 300 kowane mako + 30 Free Spins.

Lambar Kyautar Melbet

Lambar kari ko lambar talla ta melbet lambar lamba ce ta alpha, saboda haka ya ƙunshi haruffa da lambobi, wanda mai aiki ya bayar kuma wanda dole ne a shigar da shi cikin akwatin da ya dace lokacin cika fom ɗin rajista. Amfani da lambar kari za ku cancanci samun fa'idodi kamar:

1) Fare kyauta don wani adadi.

2) Mafi girman adadin adadin ajiya.

3) Cikakken inshorar fare.

4) Ƙaruwar kyaututtuka don cin nasara.

Ba kamar ci gaban yau da kullun da melbet ke bayarwa ba, lambar gabatarwa tana aiki sau ɗaya kawai kuma bayan kunna shi ba zai yiwu a yi amfani da shi a karo na biyu ba. Gudanar da melbet na iya saita wasu dokoki ko buƙatun don biyan buƙatun kowane tayin talla ko kari kamar:

1) Nau'o'in fare, misali (Express, Single, System).

2) Nau'in abubuwan wasanni (e-sport, Prematch, Live).

3) Ƙananan ƙididdiga.

4) Mafi ƙarancin fare da jimlar adadin.

Yadda ake amfani da lambar kari na Melbet

'Yan wasan da suka yi rajista ta hanyar cike fom ɗin rajista, bayan sun gano kansu da kansu ta hanyar aika da takarda, na iya amfani da lambar bonus na melbet. Domin tabbatar da lambar kari mai inganci, dole ne a shigar da layin alphanumeric a cikin akwatin da ya dace akan fom ɗin rajista.

Wasu 'yan wasan da suka yi rajista don melbet ta shafukan yanar gizo na abokan hulɗa, kamar wannan, ba sa buƙatar shigar da lambar kari don samun fa'idodin haɓakawa. Zaɓin a wannan yanayin yana kan hankalin ɗan wasan.

Hanyoyin Daidaitawa da Hanyoyin Fita na Melbet

Kasancewa ɗan littafi na duniya wanda ke aiki a ƙasashe daban -daban na duniya, melbet dole ne ya haɗa da hanyoyi daban -daban na ajiya da cire kuɗi akan dandamalinsa don biyan buƙatun 'yan wasa daga kowace ƙasa. A kan gidan yanar gizon hukuma na melbet za ku sami ɗimbin hanyoyin ajiya da cire mafi mashahuri da amfani akan layi, gami da:

1) Visa, MasterCard, Maestro debit / katunan kuɗi.

2) Walat ɗin lantarki kamar Skrill, Moneta, Qiwi, Ecopayz, Neteller.

3) Canja wurin wayar hannu daga kowane mai aiki.

4) Biyan kuɗi na Cryptocurrency ta hanyar Bitcoin ko wasu cryptocurrencies.

Hakanan ana amfani da hanyoyin ajiya da aka lissafa don cirewa kuma dole ne kuyi amfani da hanyar guda ɗaya da aka zaɓa duka (ajiya da cirewa). Akwai iyakokin cirewa wanda ya bambanta daga ƙasa zuwa ƙasa kuma wanda zaku iya dubawa akan gidan yanar gizon hukuma.

Dole ne duk an kunna kari kuma abubuwan dole ne duk sun gamsu don samun damar neman ajiya, don haka ba za a bar kari a cikin asusun ba, a cikin haka za a ƙi buƙatar cirewa.

Hanyoyin janyewa mafi sauri sun kasance na walat ɗin lantarki kamar yadda zaku iya karɓar kuɗin ku cikin kankanin lokaci. Wannan ya banbanta ga katunan banki kamar katunan kuɗi / katunan kuɗi wanda zai iya haifar da jinkiri, har zuwa kwana biyu, wajen karɓar kuɗin.

Melbet App App

Melbet yana ba da aikace -aikacen tafi -da -gidanka don duka ios da tsarin aiki na android. Idan aka kwatanta da sigar tebur, sanya fare daga aikace -aikacen hannu yana da fa'idodi masu zuwa:

1) Sauri wajen sanya fare.

2) Ingantaccen kariyar bayanai.

3) Yiwuwar sanya fare ko da ba ku gida.

4) Ikon haɗi zuwa gidan yanar gizon hukuma daga duk ƙasashen duniya ba tare da wani takunkumin gwamnati ba, kamar yadda melbet app ke aiki kai tsaye tare da sabar kamfanin.

Don shigar da aikace -aikacen tafi -da -gidanka, kawai shiga cikin sashin sadaukarwa akan gidan yanar gizon melbet. Yana ɗaukar fewan mintuna kaɗan don saukewa da shigarwa akan wayarka saboda wannan tsari ne na al'ada. A ƙarshen aiwatar da aikace -aikacen za a sabunta ta atomatik kuma zaku sami gunkin akan wayarku ta hannu wacce zaku iya shiga don melbet duk lokacin da kuke so.

Aikace -aikacen kuma yana da sashi don bin abubuwan wasanni kai tsaye da karɓar sanarwar duk labarai. Ta hanyar haɗawa zuwa melbet ta hanyar wayar hannu za ku sami duk sabis ɗin kamar yadda kuka same su a sigar tebur na dandamali. A zahiri, daga wayar hannu zaku iya yin rijista kuma ku nemi kari na maraba, shiga da samun damar yankin ku wanda zaku iya saka ajiya da cirewa, sanya fare, wasa a gidan caca da ƙari.

Tallafin Abokin ciniki na Melbet

Mai yin littafin melbet yana ba abokan ciniki taimako wanda koyaushe yana samuwa 24/7, don taimakawa 'yan wasan da ke cikin wata matsala ko kuma sun ci karo da matsaloli ta amfani da dandamali.

Hanyoyin sadarwa tare da taimako sun bambanta kuma sun haɗa da:

1) Sadarwa ta tarho.

2) Taɗi kai tsaye.

3) Imel.